ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79545.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม | The Parkland Phetkasem | The Parkland เพชรเกษม

Estatecorner Agency
0979184244
2019-02-06 08:57:47.0
เลขที่ประกาศ: 274586
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องใหม่!! ไม่เคยอยู่ วิวสระว่ายน้ำ ที่สำคัญ!! >>ไม่โดนแดดทั้งเช้าและบ่าย ใต้คอนโดมีร้านสะดวกซื้อและ 7-11 เดิน 3 นาทีถึง Big-C วงศ์สว่าง
ติดรถไฟฟ้าสายสีม่วงและถนนกรุงเทพ-นนทบุรี (หน้าคอนโดมีป้ายรถเมย์) ใกล้จุด-ขึ้นลงทางด่วนศรีรัช

รายละเอียด
– ห้องขนาด 44.48 ตร.ม. อาคาร A ชั้น 24
– 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น + โซนครัว
– Buit-in ตู้เสื้อผ้าและเคาน์เตอร์ครัว พร้อมเครื่องสุขภัณฑ์ห้องน้ำ ครบชุดด!!

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
-สระว่ายน้ำ (ระบบน้ำเกลือ) ชั้น 7

-ถ.กรุงเทพ-นนทบุรี

***ราคาขาย 3,500,000 บาท***
ราคา 78,687 บาทต่อตารางเมตร

สามารถนัดเข้าชมสถานที่จริงได้ทุกวัน สนใจราคาคุยกันได้
ติดต่อ : Estate corner Agency
โทร. : 02-168-3232 , 097-918-4244
แฟ็กซ์ : 02-168-3278
Line Id : @estatecorner
E-mail : estatecorner99@gmail.com
Estate corner Agency รับฝาก ซื้อ-ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณายินดีจัดหาสินเชื่อให้ฟรี
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพชรเกษม แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
2042.0 ตร.วา

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียม สูง 28 ชั้น 2 ทาวเวอร์ จำนวน 1 อาคาร
เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม |  The Parkland Phetkasem | The Parkland เพชรเกษม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พาร์คแลนด์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม-ท่าพระ ห้องริมเงียบสงบ

เลขที่: 353015
2021-06-20 12:42:14.0
Add to wishlist

เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม | The Parkland Phetkasem | The Parkland เพชรเกษม

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

พชรพัชร์ โภคหิรัญนันท์

0643247924

เช่า 21000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด THE PARKLAND RATCHADA - WONGSAWANG 1 ห้องนอน วิวเมือง

เลขที่: 278584
2019-02-25 21:46:25.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

realtypost realtypost

0800737058

เช่า 8500.00 บาท

ให้เช่าคอนโด Ideo สาทร-ท่าพระ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร